Thảo luận về Game
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thảo luận về Game

----Game and Gamer----

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Fri Jul 15, 2011 3:22 pm
Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Bgavatar_06
Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Bgavatar_01 Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Bgavatar_02_news Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Bgavatar_03
Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Bgavatar_04_new Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Bgavatar_06_news
Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Bgavatar_07 Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Bgavatar_08_news Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Bgavatar_09
[Thành viên] - kevinvpt
Huyền Thoại Gamer
Huyền Thoại Gamer
Điểm Tích Lũy : 3
Số lần được cảm ơn : 0

Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Vide

Bài gửiTiêu đề: Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em!

Nguồn : https://gamesvn.forum-viet.net//t169-topic

Tiêu Đề : Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em!

GamesVn-Cộng đồng Game Thủ Vn

--------------------------------------------------
Mình đang theo dõi webgame Vua Pháp Thuật và gần đây game này thông báo chuẩn bị có loạt sự kiện cho mùa hè trong tháng 7 đến tháng 8 này. Có vẻ đây là cơ hội cho anh em gom giải thưởng đây.

Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Vpt1

Sắp tới sẽ là sự kiện mừng sinh nhật Vua Pháp Thuật 2 tuổi, chắc chắn sẽ có offline và chỉ cần tạo 1 con nhân vật trong game để đó là anh em có thể thoải đi dự offline, ăn uống, tham gia trò chơi nhận quà mà không phải lo bị hỏi bạn chơi server nào nhân vật gì.
Game này cũng thông báo sắp mở máy chủ mới (Hỏa Phụng) cùng với hàng loạt sự kiện mừng máy chủ, mừng sinh nhật, anh em khỏi phải sợ vào mấy server cũ bị ma mới quấy nhiễu, cứ vào server mới luyện và tranh quà sự kiện mà chả sợ ai bắt nạt.

Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em! Vpt2

Thông tin anh em có thể tham khảo tại trang chủ VPT

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Vua Pháp Thuật vào mùa sự kiện, cơ hội gom hàng đây anh em!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài